Latest Posts

MX Player ல் வெளியாகவுள்ள தமிழ் க்ரைம் திரில்லர் “குருதி களம்”

இயக்குனர் ராஜபாண்டி மற்றும் தனுஷ் ஆகியோர், சென்னையின் பின்புலத்தில் குற்றவாளி கும்பல்களுக்கு இடையேயான கொடூரமான சண்டைக்களத்தை மையப்படுத்திய, உணர்வுபூர்வமான இந்த தொடரை இயக்கியுள்ளனர். அதீதமான சண்டை காட்சிகள் மற்றும் விறுவிறுப்பான கதையமைப்பு உள்ள...

விஜய்மில்டனின் ’கோலி சோடா’! – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக் ரிப்போர்ட்!

பெரிய நட்சத்திரங்கள், நம்பர் ஒன் தொழில்நுட்பக் கலைஞர்கள் யாருமில்லாத கோலி சோடா படத்தின் பட்ஜெட் ரூ 2.5 கோடிதான். விஜய் மில்டன் இயக்கிய இந்தப் படம் ரூ 15 கோடி வரை சம்பாதித்துக்...

வெள்ளை யானை – டிரைலர்!

https://www.youtube.com/watch?v=HM-Gtzpx7ao&feature=youtu.be

விமர்சனங்களை அடக்கி வாசிங்க -கபடதாரி இசை வெளியீட்டு விழா சுவாரஸ்யம்!

கிரியேட்டிவ் எண்டர்டெய்னர்ஸ் அண்ட் டிஸ்ட்ரிபியூட்டர்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் ஜி.தனஞ் செயன், லலிதா தனஞ்செயன் இணைந்து தயாரித்திருக்கும் படம் ‘கபடதாரி’. தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு என இரு மொழிகளில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தை பிரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி...

பிஸ்கோத் என்ற பெயரில் தீபாவளி சரவெடி!

உலக நாடுகளில் மொத்த கொரோனா பாதிப்பு 5,43,11,615 என்றும், கொரோனாவால் மரணங்கள் எண்ணிக்கை 13,17,396 என்றும், கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு குணமடைந்தோர் எண்ணிக்கை 3,78,61,884 என்றும் உலக சுகாதாரத்துறை அறிவித்துள்ளது.இதில் அதிர்ச்சி என்னவெனில் இது வரை இல்லாத அளவிற்கு கொரோனா பாதிப்பு புதிய உச்சமாக ஒரே நாளில் பாதிக்கப் பட்டோரின் எண்ணிக்கையாக 6,57,000 பதிவாகி இருப்பதுதான். இந்த புள்ளி விபரங்களால் கவலைப்படுவர்கள் பட்டியலில் நீங்களும் உண்டா?

இப்படியான ”கவலைப்படுதலே கடுநரகு, அம்மா கவலையற்றிருத்தலே முக்தி” என்று பாரதி கூறியுள்ளார். நாம் சிரிப்பை மறந்து கவலைப்படும் போது நம்மை அறியாமலே நமக்கு பல விதமான நோய்கள் ஏற்படுகின்றது.

கவலையால் தோன்றும் நோய்கள்

நரம்பு தளர்ச்சியை உண்டாக்கும்
பலத்தை இழக்கச் செய்யும்
பலவகை ஏக்கங்களை உண்டாக்கும்
மூளைக்கோளாறு
இரத்த அழுத்தம்
இருதய நோய்
மொத்தத்தில் சிரிப்பை மறந்து கவலைப்படுவதால்தான் இவை போன்ற பலவகை நோய்கள் ஏற்படுவதற்கான சாத்தியக் கூறுகள் அதிகமாக காணப்படுகின்றன.  இந்த திடீர் தோன்றல் கொரோனா உள்ளிட்ட எல்லா இடையூறுகளையும் போக்கச் சிரிப்பு மட்டுமே பெரும் அளவில் உதவி செய்யும். அப்படியான சிரிப்பு என்பதை இந்த கொரோனாக் காலக் கட்டத்தில் பலரும் மறந்து போன சூழலில் ‘பிஸ்கோத்’ படத்தின் மூலம் காமெடி சரவெடி கொளுத்தி போட்டிருக்கிறார்கள் ஆர் கண்ணன் & சந்தானம் ஜோடி.

கதை ரொம்ப சிம்பிள் -ஆடு களம் நரேனும் ஆனந்த்ராஜும் மேஜிக் பிஸ்கட்ஸ் என்ற  பெயரில் ஒரு கம்பெனியை  தொடங்குகின்றனர். இதில் நரேன் தன் மகன் ராஜா (சந்தானம்), இந்த பிஸ்கட் கம்பெனியின் நிர்வாகி ஆகி விடுவான் என்ற ஆசைப்பட்ட நிலையில் இறந்து போய் விடுகிறார் . இதை அடுத்து ஆனந்தராஜ் கம்பெனியை கபளீகரம் செய்து  ராஜா-வாகிய சந்தானத்தை  அந்த பிஸ்கெட் கம்பெனியின் கடை நிலை ஊழியன் ரேஞ்சில் ஆக்கி விடுகிறார். அதனால் விரக்தி  மன நிலையில் இருந்த சந்தானத்தை ஒரு அநாதை இல்லப் பாட்டி ஜானகி (செளகார்ஜானகி) உசுப்பேத்தி, உசுப்பேத்தி அதே பிஸ்கெட் கம்பெனி நிர்வாகி  ஆக்கி விடுகிறார் என்பதே கதை.

இந்த பிஸ்கோத் கம்பெனியைச் சுற்றி நடக்கும் கதையில் நாயகனாக நடித்திருக்கும் சந்தானம்.  தனக்கே உரிய நக்கலான பேச்சு,  அதிரடி கவுண்டர்கள் என பர்பெக்டாக செய்திருக்கிறார்.    சீனியர் மோஸ்ட்  நடிகை சௌகார் ஜானகி வரும் காட்சிகளில் எல்லாம், கதை சொல்லும் பாட்டியாகவே மாறி அசத்துகிறார். அதிலும் இந்த பாட்டி மூலம் சொல்லும் எல்லா கதைகளும் சுவையாக இருப்பதுடன் ஒவ்வொரு கதையிலும் சந்தானம் தலைமையிலான லொள்ளுசபா டீம்  கேரக்டர்களை ஏற்று  சொல்வது போன்ற பாணி ரசிக்க முடிகிறது. அதே சமயம் 400வது படமாகிய இந்த பிஸ்கோத் படத்தில் வரும்  செளகார் காட்டும் சின்ன சின்ன குழந்தைத்தன மான முகபாவனைகள் அம்புட்டும் இப்போதும் புன்னகைக்க வைக்கிறது. ஹீரோயின் தாரா அலிஷா வந்தார் சென்றார்.  அதே சமயம் தன் காமெடி ஸ்கிரிப்ட்டுக்கு தேவையான  மொட்ட ராஜேந்திரன், மனோகர், ஆனந்த்ராஜ் என அனைவரையும் வைத்து முடிந்தளவு ரிலாக்ஸாக சிரிக்கும் பணியை அடிக்கடி கொடுக்கிறார் இயக்குநர் கண்ணன்

ரதன் மியூசிக்கில் பாடல்களோ ,பின்னணி இசையோ கொஞ்சமும் ஒட்டவில்லை. எடிட்டிங்  அபாரம். அதிலும் முதல் பாதி படம் போனதே தெரியவில்லை. அதை விட ஆர்ட் டைரக்‌டர்  இந்தக் கதைக்கு என்னெவெல்லாம் தேவையோ அனைத்தையும்  பக்காவாக கொடுத்து ரசிகரை திருப்திபடுத்துகிறார்.

மொத்தத்தில் ஆரம்பத்தில் சொன்னது போல் எட்டு மாதமாக முடங்கி, மூடப்பட்டிருந்த  சினிமா தியேட்டரில் அடுத்தடுத்து சிரிப்பலையை கிளப்பும் இந்த பிஸ்கோத் படத்தை குடும்பத்தோடு ஒரு முறை பார்த்து வந்தாலே உடலுக்கும், மனதுக்கு நல்லது

மொத்தத்தில் பிஸ்கோத் என்ற பெயரில் தீபாவளி சரவெடி!

மார்க் 3 / 5

நன்றி : ஆந்தை ரிப்போர்ட்டர்

Latest Posts

MX Player ல் வெளியாகவுள்ள தமிழ் க்ரைம் திரில்லர் “குருதி களம்”

இயக்குனர் ராஜபாண்டி மற்றும் தனுஷ் ஆகியோர், சென்னையின் பின்புலத்தில் குற்றவாளி கும்பல்களுக்கு இடையேயான கொடூரமான சண்டைக்களத்தை மையப்படுத்திய, உணர்வுபூர்வமான இந்த தொடரை இயக்கியுள்ளனர். அதீதமான சண்டை காட்சிகள் மற்றும் விறுவிறுப்பான கதையமைப்பு உள்ள...

விஜய்மில்டனின் ’கோலி சோடா’! – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக் ரிப்போர்ட்!

பெரிய நட்சத்திரங்கள், நம்பர் ஒன் தொழில்நுட்பக் கலைஞர்கள் யாருமில்லாத கோலி சோடா படத்தின் பட்ஜெட் ரூ 2.5 கோடிதான். விஜய் மில்டன் இயக்கிய இந்தப் படம் ரூ 15 கோடி வரை சம்பாதித்துக்...

வெள்ளை யானை – டிரைலர்!

https://www.youtube.com/watch?v=HM-Gtzpx7ao&feature=youtu.be

விமர்சனங்களை அடக்கி வாசிங்க -கபடதாரி இசை வெளியீட்டு விழா சுவாரஸ்யம்!

கிரியேட்டிவ் எண்டர்டெய்னர்ஸ் அண்ட் டிஸ்ட்ரிபியூட்டர்ஸ் நிறுவனம் சார்பில் ஜி.தனஞ் செயன், லலிதா தனஞ்செயன் இணைந்து தயாரித்திருக்கும் படம் ‘கபடதாரி’. தமிழ் மற்றும் தெலுங்கு என இரு மொழிகளில் உருவாகியுள்ள இப்படத்தை பிரதீப் கிருஷ்ணமூர்த்தி...

Don't Miss

தனுஷ் நடிக்கும் டி43 படத்தின் படப்பிடிப்பு இன்று தொடங்கி விட்டது!

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடிப்பில் உருவாக இருக்கும் படப்பிடிப்பு இன்று தொடங்கியது. டி43 என்றழைக்கப்படும் படம். இந்த படத்திற்கு இன்னும் பெயர் வைக்கப்படவில்லை. தனுஷின் 43 வது படம் என்பதால் டி43...

தைப் பூச பண்டிகை திருநாளில் ரிலீஸாகும் ‘கபடதாரி’!

கிரியேட்டிவ் என்டர்டெயின்மெண்ட் அண்ட் டிஸ்ட்ரிபியூட்டர்ஸ் நிறுவனத்தின் சார்பில் தயாரிப்பாளர் லலிதா தனஞ்செயன் தயாரித்திருக்கும் திரைப்படம் ‘கபடதாரி’. இந்தப் படத்தில் சிபிராஜ் நாயகனாகவும், நந்திதா ஸ்வேதா நாயகியாகவும் நடித்துள்ளனர். மேலும், நாசர், ஜெயப்பிரகாஷ், ஜே.சதிஷ்...

என் கேரக்டருக்காக டெய்லி ஒன்றரை மணி நேரம் மேக் அப்- கேஜிப் 2 குறித்து சஞ்சய்தத்!

வில்லன் பாத்திரம் பிடிக்கும் என்பதால் ஆதிரா ரோலில் நடிக்க ஒப்புக் கொண்டேன் என்று நடிகர் சஞ்சய் தத் விளக்கமளித்துள்ளார். பிரசாந்த் நீல் இயக்கத்தில் யாஷ், சஞ்சய் தத், ஸ்ரீநிதி ஷெட்டி, ரவீனா டண்டன் உள்ளிட்ட...

‘எக்கோ’வில் ஸ்ரீகாந்துடன் ஜோடி சேர்ந்த ‘விஜய் தேவரகொண்டா’ நாயகி!

ஸ்ரீகாந்த், ஆசிஷ் வித்யார்த்தி, ஸ்ரீநாத், கும்கி அஸ்வின் மற்றும் கதாநாயகியாக வித்யா பிரதீப் உள்ளிட்ட பலர் நடிக்கும் சைக்கலாஜிக்கல் திரில்லர் திரைப்படம் 'எக்கோ'. இப் படத்தை இன்டுடிவ் சினிமாஸ் சார்பில் டாக்டர்.ராஜசேகர், ஹாரூன்...

நடிப்பில் இந்தியாவிலேயே முதல் இடத்திற்கு வருவார் சிம்பு – இயக்குநர் சுசீந்திரன்

சுசீந்திரன் இயக்கத்தில் சிம்பு நடிக்கும் ‘ஈஸ்வரன்’ படத்தின் இசை வெளியீட்டு விழாவில் கலந்து கொண்ட பிரபலங்கள் பேசியதாவது: படத்தொகுப்பாளர் ஆண்டனி :இதே மாதிரி போய்கிட்டே இருக்க வேண்டும் என்று ஆசை. படம் ரொம்ப நன்றாக வந்து...

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.