பிரைம் வீடியோவின் முதல் தெலுங்கு ஒரிஜினல் திரைப்படம் “அம்மு” !!!

பிரைம் வீடியோவின் முதல் தெலுங்கு ஒரிஜினல் திரைப்படமான அம்மு, ஒரு அழுத்தமான, உணர்ச்சிகரமான த்ரில்லர், அக்டோபர் 19 ஆம் தேதி பார்வையாளர்களை கவர தயாராக உள்ளது.

கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக கார்த்திக் சுப்பராஜ் , எழுத்தும், இயக்கமும் சாருகேஷ் சேகர் மற்றும் ஸ்டோன் பெஞ்ச் பிலிம்ஸ் தயாரிப்பில் இந்த டிராமா த்ரில்லரில் ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, நவீன் சந்திரா மற்றும் சிம்ஹா ஆகியோர் நடித்துள்ளனர்.

இந்தியா மற்றும் 240 நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பிரைம் உறுப்பினர்கள் அக்டோபர் 19, 2022 முதல் பிரைம் வீடியோவில் பிரத்தியேகமாக தெலுங்கு, தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழிகளில் அம்முவை ஸ்ட்ரீம் செய்யலாம்

செப்டம்பர் 23 முதல் கிரேட் இந்தியன் ஃபெஸ்டிவல் 2022க்கான பிரைம் வீடியோவின் பண்டிகை வரிசையின் ஒரு பகுதியாக அம்மு உள்ளது. பிரைம் வீடியோ சேனல்கள் மூலம் கூட்டாளர்களிடமிருந்து கவர்ச்சிகரமான “தீபாவளி சிறப்பு தள்ளுபடிகள்” கூடவே, பல மொழிகளிலும் பல அசல் தொடர்கள் மற்றும் பிளாக்பஸ்டர் திரைப்படங்களும் இந்த வரிசையில் அடங்கும்.

பிரைம் வீடியோ, சமீபத்திய மற்றும் பிரத்தியேகமான திரைப்படங்கள், டிவி நிகழ்ச்சிகள், ஸ்டாண்ட்-அப் காமெடி, அமேசான் ஒரிஜினல்கள், அமேசான் பிரைம் மியூசிக் மூலம் விளம்பரமில்லா இசையைக் கேட்பது, இந்தியாவின் மிகப் பெரிய தயாரிப்புகளில் இலவச விரைவான டெலிவரி, ஆரம்பகால அணுகல் ஆகியவற்றின் வரம்பற்ற ஸ்ட்ரீமிங் மூலம் நம்பமுடியாத மதிப்பை வழங்குகிறது. சிறந்த ஒப்பந்தங்கள், பிரைம் ரீடிங்குடன் வரம்பற்ற வாசிப்பு மற்றும் பிரைம் கேமிங்குடன் மொபைல் கேமிங் உள்ளடக்கம், இவை அனைத்தும் ஆண்டு உறுப்பினருக்கு ரூ. 1499ல் மட்டுமே கிடைக்கிறது. பிரைம் வீடியோ மொபைல் பதிப்பில் சந்தா செலுத்துவதன் மூலம் வாடிக்கையாளர்கள் அம்முவைப் பார்க்க முடியும். பிரைம் வீடியோ மொபைல் பதிப்பு என்பது ஏர்டெல் ப்ரீபெய்ட் வாடிக்கையாளர்களுக்கு தற்போது கிடைக்கும் ஒற்றை பயனர், மொபைல் மட்டும் திட்டமாகும்.

ஹைதராபாத், இந்தியா, 6 அக்டோபர் 2022 – ப்ரைம் வீடியோ, இன்று, அதன் முதல் தெலுங்கு ஒரிஜினல் திரைப்படமான அம்முவின் உலகளாவிய பிரீமியர் அக்டோபர் 19 அன்று வெளியிடப்படும் என அறிவித்தது. பிரபல திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கார்த்திக் சுப்பராஜ் கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளராக, கல்யாண் சுப்ரமணியன் மற்றும் ஸ்டோன் பெஞ்ச்  ஃபிலிம்ஸின் கார்த்திகேயன் சந்தானம் தயாரித்துள்ளனர், சாருகேஷ் சேகர் எழுதி இயக்கியிருக்கும் இப்படம், துன்பங்களை எதிர்கொண்டு பீனிக்ஸ் பறவை போல எழும் பெண்ணின் கதையான ஒரு டிராமா த்ரில்லர் படமாகும்.குடும்ப வன்முறைக்கு ஆளான பெண்ணாக இருந்து, அவளது உள் மோதல்களைக் கடந்து, அவளது உள வலிமையைக் கண்டறிந்து, அவளது துஷ்பிரயோகம் செய்யும் கணவனுக்குத் திருப்பிக் கொடுப்பதற்கு, அம்மு சிலிர்ப்பான மாற்றத்தைக் காண்கிறாள். இப்படத்தில் நவீன் சந்திரா மற்றும் சிம்ஹா ஜோடியாக ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி டைட்டில் ரோலில் நடிக்கிறார். இந்தியா மற்றும் 240 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பிரதம உறுப்பினர்கள் அம்முவை தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் இந்தி மொழி டப்களுடன் தெலுங்கில் ஸ்ட்ரீம் செய்யலாம்.

கார்த்திக் சுப்புராஜ், வினீத் ஸ்ரீனிவாசன், கிரண்ராஜ், தருண் பாஸ்கர் போன்ற முன்னணி இயக்குநர்களால் முதல் பார்வை வெளியிடப்பட்டது மற்றும் அம்முவின் அதிகாரபூர்வ வெளியீட்டு தேதியை சாதனை நடிகைகள் சாய் பல்லவி, மஞ்சு வாரியர், சம்யுக்தா ஹெக்டே ஆகியோர் வெளியிட்டனர்

பிரைம் வீடியோவின் இந்தியா ஒரிஜினல்ஸ் தலைவர் அபர்ணா புரோஹித் கூறியதாவது “அம்மு பல காரணங்களுக்காக எங்களுக்கு விஷேஷமானது. இது எங்களின் முதல் தெலுங்கு அசல் திரைப்படம் மட்டுமல்ல,  ஆனால் இது பெண்களின் வலிமை மற்றும் நெகிழ்ச்சியை மையமாகக் கொண்ட ஒரு முக்கியமான மற்றும் பொருத்தமான கதையாகும், புத்தம் புதுக் காலை மற்றும் மகானுக்குப் பிறகு கார்த்திக் சுப்பராஜுடன் எங்களின் அடுத்த கூட்டணியையும் இது உறுதிப்படுத்துகிறது. எங்கள் முன்னணி நடிகர்களான ஐஸ்வர்யா லெக்ஷ்மி, நவீன் சந்திரா மற்றும் சிம்ஹா ஆகியோரின் அற்புதமான நடிப்பை அம்மு கொண்டுள்ளது. பிரைம் வீடியோவில், இந்தக் கதையை இந்தியா மட்டுமின்றி, உலகம் முழுவதும் உள்ள எங்கள் பார்வையாளர்களுக்குக் கொண்டு வருவதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், பெருமிதம் கொள்கிறோம்.” என்றார்.

கிரியேட்டிவ் தயாரிப்பாளரான கார்த்திக் சுப்பராஜ் பேசுகையில்,- “அம்மு ஒரு பழிவாங்கும் த்ரில்லர் என்பதை தாண்டி அற்புதமான படைப்பு. திரைப்படம், நாடகத்தில் வேரூன்றியுள்ளது,வாழ்க்கையின் கணிக்க முடியாத தன்மையுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது, இது பார்வையாளர்களை அவர்களின் இருக்கைகளின் நுனியில் வைத்திருக்கும் . இது ஐஸ்வர்யா, நவீன் மற்றும் சிம்ஹா ஆகியோருடன் தொழில் ரீதியிலான மிகச்சிறந்த கலைஞர்களால் அற்புதமாக நிகழ்த்தப்பட்டது. சாருகேஷ் சேகரின் உணர்வுப்பூர்வமான மையக்கருவை அப்படியே வைத்துக்கொண்டு இந்த உணர்வுபூர்வமான முக்கியமான கதையை கொண்டு வந்ததற்காக நான் பாராட்டுகிறேன், மேலும் பிரைம் வீடியோ மூலம் இந்த திரைப்படத்தை 240 நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள வாடிக்கையாளர்களுக்கு கொண்டு செல்ல முடிந்ததில் நான் மகிழ்ச்சி அடைகிறேன்.” என்றார்.