Latest Posts

குஞ்சுமோன் & ஷங்கர் உருவாக்கிய ‘ஜென்டில்மேன்’ – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக்!

28 வருசத்துக்கு முன்னாடி ரிலீஸாகி இன்னிக்கும் நினைவில் நிற்கும் ஜென்டில்மேன் - சில நினைவுகள் By கட்டிங் கண்ணையா தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி இயக்குநர்களில் ஒருவரா இன்னிக்கும் இருக்கும் டைரக்டர் ஷங்கர் இயக்கிய முதல்...

டேக் டைவர்ஷன்’ படத்தின் பர்ஸ்ட்லுக்கைப் பார்த்துப் பாராட்டிய பிரபலங்கள்!

சென்னை டு பாண்டிச்சேரி பயணத்தில் நடக்கும் கதையாக உருவாகி வரும் படம் 'டேக் டைவர்ஷன்' . இப்படத்தை இயக்குநர் சிவானி செந்தில் இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படத்திற்காக தேவா ஒரு கானா பாடலை பாடிக்...

ஜெய் பீம் நாயகன் சூர்யா விரைவில் அரசியலுக்கு வருகிறார்!

இன்றைக்கு பிறந்த தினம் கொண்டாடும் சூர்யா நடிக்கும் ஒரு பட டைட்டில் ஜெய் பீம் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதை ஒட்டி நம் கட்டிங் கண்ணையா அனுப்பி இருக்கும் ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட் ஜெய் ஹிந்துக்கு முன்பே...

ரசிக்கும்படியான படம் ‘கபடதாரி’ – விமர்சனம்!

ஹைடெக்-காகிப் போன இந்த 21`ஆம் நூற்றாண்டில் கண்ணில் படும் எழுத்துக்களை எல்லாம் சொல்லாக கூறி விடும் டெக்னாலஜி எல்லாம் வந்து விட்டது. ஆனாலும் கூட பொழுதுப் போக்கு சாதனமான சினிமாக்களுக்கு கதை பிடிப்பதும் அதை சுவைபட வடிவமைக்கும் திரைக் கதையாக்குவதிலும் பலருக்கு கொஞ்சம் கூட  ஆர்வமில்லை. அதனால்தானோ என்னவோ நம் கோலிவுட்டில் பலரும் தங்கள் பட டைட்டில் தொடங்கி கதை வசனம் உள்ளிட்ட எதற்கும் மெனக்கெடாமல் விட்டேத்தியாக முன்னொரு கால ஹிட் தலைப்பு தொடங்கி எதையோ வழங்கி  இதுதான் சினிமா என்ற பெயரில் காட்சிப்படுத்தி நமக்கான காலத்தைக் கபளிகரம் செய்வார்கள்.. இந்த உபாதையில்  சிக்கித் தவிக்கும் கோடம்பாக்க ரசிகனை திருப்திப்படுத்த வென்றே கொஞ்சம் எக்ஸ்ட்ராவாக யோசித்து பலரும் ரசிக்கும்படி ‘கபடதாரி’ என்றொரு படத்தை வழங்கி இருக்கிறார்கள்.

கன்னடத்தில் ரிலீஸாகி ஹிட் அடித்த ‘கவலுதாரி’என்ற க்ரைம் த்ரில்லர் கதையைத்தான் தமிழுக்கு கொண்டு வந்துள்ளார்கள். அதாவது துப்பறியும் போலீசாக வாழ ஆசைப்படும் சிபிராஜ் ட்ராபிக் எஸ்.ஐ.யாக இருக்கிறார். அவர் பணிபுரியும் லிமிட்டில் ஒரு பாலம் கட்ட தோண்டிய குழியில் இருந்து மூன்று எலும்புக் கூடுகள் தோன்றுகிறது. அந்த எலும்புக்கூடுகள் குறித்து நம்ம ட்ராபில் சிபி துப்பறிவதுதான் கதை.. இந்த க்ரைம் கதையை ரசிகன் பார்வையில் சுவைபட சொல்வதில் கன்னடத்தை விட தமிழில் ஷார்ப்-பாக செய்திருகிறார்கள்.. !

நாயகன் சிபிராஜ்- இந்த ரோலை விரும்பிக் கேட்டு செய்தாராம்.. அப்படி செய்தவர் தன் கேரக்டருக்குரிய ஹோம் ஒர்க்-கை செய்யாமல் வந்து விட்டார் போலும்.. சலிப்பான முகத்தையும், கோபமான மூஞ்சியையும் மட்டும் பொருத்தமாகக் காட்டும் அவர் இன்வெஸ்டிகேசன் சீன்களில் ஒட்டுதல் காண்பிக்க தவறி விட்டார். நாயகி என்ற பெயரில் வரும் நந்திதா ஸ்வேதா அழகாக இருக்கிறார்.. சிங்கிள் மேன் ஆர்மி மாதிரி பத்திரிகையாளராக நடித்திருக்கும் ஜெயப்பிரகாஷ், மற்றும் ரிட்டயர்ட் போலீஸாக நடித்திருக்கும் நாசர் இருவரும் தனி ஸ்கோர் செய்கிறார்கள்

திகில் படத்துக்கு உரிய முழு பங்களிப்பைக் கொடுத்து சைமன் கே.கிங் கொடுத்து மிரட்டி இருக்கிறார். அதே ராசாமதியின் கேமரா ஒர்க்-கும் பலே சொல்ல வைக்கிறது. இவர்களிருவரை விட படத்தை பக்காவாக கத்திரிப் போட்டிருக்கும் பிரவீன் கே.எல், -க்கு ஒரு ஸ்பெஷல் பொக்கே கொடுத்தே ஆக வேண்டும்.

வழக்கம் போல் இது சரியில்லை, அப்படி பண்ணி இருக்கலாம் என்றெல்லாம் ஒரு சராசரி சினிமா ரசிகர்கள் சில பலர் அசால்டாக சொல்லலாம், ஆனாலும் க்ரைம் பாக்கெட் நாவல் ஒன்றை ஒரே மூச்சில் பார்த்த திருப்தியை இந்த கபடதாரி  கொடுத்திருப்பது உண்மை..!

நன்றி : ஆந்தை ரிப்போர்ட்டர்

Latest Posts

குஞ்சுமோன் & ஷங்கர் உருவாக்கிய ‘ஜென்டில்மேன்’ – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக்!

28 வருசத்துக்கு முன்னாடி ரிலீஸாகி இன்னிக்கும் நினைவில் நிற்கும் ஜென்டில்மேன் - சில நினைவுகள் By கட்டிங் கண்ணையா தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி இயக்குநர்களில் ஒருவரா இன்னிக்கும் இருக்கும் டைரக்டர் ஷங்கர் இயக்கிய முதல்...

டேக் டைவர்ஷன்’ படத்தின் பர்ஸ்ட்லுக்கைப் பார்த்துப் பாராட்டிய பிரபலங்கள்!

சென்னை டு பாண்டிச்சேரி பயணத்தில் நடக்கும் கதையாக உருவாகி வரும் படம் 'டேக் டைவர்ஷன்' . இப்படத்தை இயக்குநர் சிவானி செந்தில் இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படத்திற்காக தேவா ஒரு கானா பாடலை பாடிக்...

ஜெய் பீம் நாயகன் சூர்யா விரைவில் அரசியலுக்கு வருகிறார்!

இன்றைக்கு பிறந்த தினம் கொண்டாடும் சூர்யா நடிக்கும் ஒரு பட டைட்டில் ஜெய் பீம் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதை ஒட்டி நம் கட்டிங் கண்ணையா அனுப்பி இருக்கும் ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட் ஜெய் ஹிந்துக்கு முன்பே...

Don't Miss

பரத் & வாணி போஜன் நடிக்கும் புதிய படம்: ஆக்சஸ் ஃபிலிம் தயாரிக்கிறது!

தமிழ் சினிமாவில் தொடர்ந்து லாபம் தரக்கூடிய வெற்றி படங்களாவும், அதே நேரம் ரசிகர்களின் மனங்களை கவரும் தரமான படைப்பாகவும் தந்து வரும் தயாரிப்பாளர் G. டில்லிபாபுவின் Axess Film Factory நிறுவனம் தனது அடுத்த படத்தினை...

“Black Widow” படத்தின் புத்தம் புதிய ட்ரெய்லர் !

Scarlett Johansson நடிப்பில் மார்வல் தயாரிப்பில் உருவாகியிருக்கும் “Black Widow” படத்தின் புதிய ட்ரெய்லர் வெளியாகி, ரசிகர்களின் ஏகோபித்த பாராட்டுக்களை பெற்றுள்ளது. மார்வல் சூப்பர்ஹீரோ Natasha Ramanoff  கதாப்பாத்திரத்தின் முன்கதையை, அந்த கதாப்பாத்திரம் கடந்து...

திரைப்படச் சான்றிதழ் மேல்முறையீட்டு தீர்ப்பாயம் கலைப்பு!- தென்னிந்திய கலைஞர்கள் மெளனம்!

நம் நாட்டில் திரைப்படச் சான்றிதழ் மேல்முறையீட்டு தீர்ப்பாயம் இனி செயல்படாது என மத்திய சட்டம் மற்றும் நீதித்துறை அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது. இந்த முடிவுக்கு பாலிவுட் கலைஞர்கள் பலர் கண்டனம் தெரிவித்துள்ள நிலையில் தமிழ்...

“சொன்னபடி நாளை ‘கர்ணன்’ வெளியாகும்!”- கலைப்புலி தாணு அறிவிப்பு

மாரி செல்வராஜ் இயக்கத்தில் தனுஷ், லால், ராஜிஷா விஜயன், லட்சுமி ப்ரியா, யோகி பாபு, கெளரி கிஷன் உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள படம் 'கர்ணன்'. தாணு தயாரித்துள்ள இந்தப் படத்துக்கு ஒளிப்பதிவாளராக...

71 வயசு – இன்றும் நம்பர் 1 நாயகன் ரஜினிக்கு தாதா சாகிப் பால்கே விருது!

இந்திய திரை உலகினருக்கு மத்திய அரசால் வழங்கப்படும் மிக உயர்ந்த விருதான தாதா சாகிப் பால்கே, நம்முடைய சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிக்கு அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. தனக்குள் எரிந்துகொண்டிருந்த நடிப்பு என்ற தீயை ஆரம்பகாலப் படங்களில்...

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.