‘அதி மேதாவிகள்’ – அரியர்ஸ் மாணவர்களுக்கான படம்..!

0
708

அப்சலூட் பிச்சர்ஸ்’ சார்பில் மால்காம் தயாரித்துவரும் இந்த  ‘அதி மேதாவிகள்’ திரைப்படத்தில் பிரபல தொகுப்பாளர் சுரேஷ் ரவி(அறிமுகம்) மற்றும் ‘சதுரங்க வேட்டை’ புகழ் இஷாரா நாயர் இருவரும் முன்னணி கதாபாத்திரங்களிலும், தம்பி ராமையா, லிவிங்ஸ்டன், ரேணுகா, மதுசூதனன், கல்லூரி வினோ ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களிலும் நடித்திருப்பது  குறிப்பிடத்தக்கது. 

“நானும் ஒரு அரியர்ஸ் மாணவன் என்பதால், இந்த படத்தின் கதையை முதல்முறையாக கேட்டபொழுதே எனக்கு மிகவும் பிடித்துவிட்டது. எங்கள் மேல் நம்பிக்கை வைத்து, இந்த படத்தை தயாரித்தது மட்டுமின்றி எங்கள் ஒட்டு மொத்த படக் குழுவினருக்கும் பேராதரவாக இருந்த எங்கள் ‘அதி மேதாவிகள்’ படத்தின் தயாரிப்பாளர் மால்காம் அவர்களுக்கு எங்களின் மனமார்ந்த நன்றிகளை தெரிவித்து கொள்கின்றோம். எல்லா அரியர்ஸ் மாணவர்களுக்கும் எங்களின் அதி மேதாவிகள் திரைப்படம் ஓர் சமர்ப்பணம்” என்று உற்சாகமாக கூறுகிறார் கதாநாயகன் சுரேஷ் ரவி. 

“பெற்றோர்களின் வற்புறுத்தலால்  இரண்டு மாணவர்கள் பொறியியல் கல்லூரியில் சேர்ந்து, படிக்க முடியாமல்  அரியர்ஸ் மேல் அரியர்ஸ் வைக்கின்றனர். அதை சரி செய்வதற்கு அவர்கள் என்னென்ன முயற்சிகள் எடுக்கிறார்கள் என்பதுதான் எங்கள் ‘அதி மேதாவிகள்’ படத்தின் கதை. இதில் ஒரு குறிப்பிடத்தக்க விஷயம் என்னவென்றால் இப்படத்தில் நாயகனும் நாயகியும் படம் முழுக்க பயணிப்பார்கள் என்றாலும் அவர்களுக்குள் காதலோ, டூயட்டோ கிடையாது என்பதுதான். கொஞ்சமில்லை. ரொம்பவே வித்தியாசமான திரைகதையுள்ள அதி மேதாவிகள் விரைவில் வெளியாகவுள்ளது..” என்று நம்பிக்கையுடன் கூறுகிறார் இயக்குநர் ரஞ்சித் மணிகண்டன்.