ஓ மை கடவுளே படத்துக்கும் ஒன் மோர் சக்சஸ் நடத்துவேன்!- விநியோகஸ்தர் சக்திவேலன் அறிவிப்பு!

0
342

அசோக் செல்வன்ரித்திகா சிங் நடித்த ‘ஓ மை கடவுளே’ கடந்த வாரம் திரைக்கு வந்த பாக்ஸ் ஆபீஸ் ஓட்டத்தில் மிகப்பெரிய வெற்றியைக் கண்டது. படம் ஒரு வலுவான வார நாட்கள் / முடிவு அடைந்து வருவதால், ஒரு பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற நிலையில் பத்திரிகைகள், ஊடகங்கள் மற்றும் பார்வையாளர்களுக்கு நன்றி தெரிவிக்க குழுவினர் அங்கு இருந்தனர்.

இயக்குனர் அஸ்வத் மாரிமுத்து கூறுகையில், “படத்தைப் பாராட்டிய அனைவருக்கும் நான் முழு மனதுடன் நன்றி கூறுகிறேன். இந்த நேரத்தில், எனது கனவை நனவாக்குவதில் கடுமையாக உழைத்த ஒவ்வொருவருக்கும் அணியில் உள்ள அனைவருக்கும் தலைவணங்க விரும்புகிறேன். ”

8 தோட்டக்கள் புகழ் இயக்குனர் ஸ்ரீ கணேஷ் கூறுகையில், “இது எனது நெருங்கிய நண்பரின் திரைப்படம், இந்த ஸ்கிரிப்டை வடிவமைப்பதற்கான அவரது 7 நீண்ட பயணம் எனக்கு மிகவும் தெரிந்ததே. அசோக் மற்றும் அஸ்வத் இருவரும் இப்போது ஒரு நீண்டகால கனவை நிறைவேற்றி யுள்ளனர். இந்த படத்திற்கு  ரித்திகா சிங் மற்றும் வாணி போஜன் ஆகியோரின் ஒத்துழைப்பு குறித்து அஸ்வத்திலிருந்து நான் நிறைய கேள்விப்பட்டேன். திரையரங்குகளில் உள்ள அனைவரும் அதை ரசிப்பதைப் பார்ப்பது மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. ”

இயக்குனர் ராம் குமார், ரட்சசன் புகழ், “‘ ராட்சசன் ’வெற்றி பெற்றவுடன், தில்லி பாபு ஐயாவின் அடுத்த பயணம் என்னவாக இருக்கும் என்று ஆவலுடன் காத்திருந்தேன், ஓ மை கடவுலே போன்ற வெற்றிகரமான திட்டத்தைக் காண நான் முற்றிலும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்”

தயாரிப்பாளர் சந்திர பிரகாஷ் ஜெயின் கூறுகையில், “நான் நேற்றிரவு படம் பார்த்தேன், வழியில் ஆச்சரியப்பட்டேன், அது தயாரிக்கப்பட்டுள்ளது. ஒரு அழகான படம் தயாரித்த ஒவ்வொரு வருக்கும் அணியில் உள்ள அனைவருக்கும் வாழ்த்துக்களைத் தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். இது வெற்றிகரமான திரைப்படங்களைத் தொடர்ந்து  சந்தித்து வரும் டில்லி பாபுவின் தொப்பியின் மற்றொரு இறகு. ”

சக்தி திரைப்படத் தொழிற்சாலையான சக்திவேலன் பி கூறுகையில், “அடுத்த 4-5 வாரங்க ளுக்கு படம் சீராக இயங்கும் என்று விநியோகஸ்தர்களிடமிருந்து ஏற்கனவே எனக்கு ஒரு உறுதி மொழி கிடைத்துள்ளது. அந்த சந்தர்ப்பத்தில் எனது சார்பாக இந்த படத்திற்கான வெற்றி சந்திப்பை நான் நிச்சயமாக நடத்துவேன். இந்த படம் இப்போது ஒரு புதிய பாணியைக் கொண்டு வருவதன் மூலம் ஒரு டிரெண்ட்செட்டராக மாறியுள்ளது, இனிமேல் இந்த வகையை அடிப்படையாகக் கொண்டு மேலும் திரைப்படங்கள் தயாரிக்கப்படும். ”.

நடிகர் அசோக் செல்வன் கூறுகையில், “இங்குள்ள அனைவருமே அளிக்கும் பெரும் ஆதரவை ஒரு‘ நன்றி ’குறிப்பால் ஈடுசெய்ய முடியாது. நாங்கள் கண்மூடித்தனமாக நிறைய வேலை செய்தோம், சிறந்ததைக் கொடுத்தோம். இதுபோன்ற ஒரு திரைப்படத்தை உருவாக்க நாங்கள் விரும்பிய போது, ​​எங்களிடம் போதுமான பணம் இல்லை, அது டில்லி பாபு ஐயா காரணமாக மட்டுமே, எங்கள் கனவுகள் இப்போது நனவாகியுள்ளன.

ஹேப்பி ஹை பிக்சர்ஸ் தயாரிப்பாளர் அபிநயா செல்வம்  கூறுகையில், “அஸ்வத் இந்த படத்திற்கான திரைக்கதையின் 10 பதிப்புகளில் பணியாற்றினார், அவருடைய கடின உழைப்பு அவருக்கு இப்போது நல்ல பலனை அளித்துள்ளது. படம் பலரை உணர்ச்சி ரீதியாக பாதித்துள்ளது. பல இடங்களிலிருந்து எங்களுக்கு கிடைத்த குரல் செய்திகளால் படம் திகைத்துப்போனது, படம் அவர்களின் தனிப்பட்ட இடத்தில் அவர்களைப் பாதித்துள்ளது. ”

நடிகர் ஷா ரா, “படத்தின் வெற்றிக்கு கடவுளுக்கு நன்றி கூறுகிறேன். எனது தந்தை மிக நீண்ட காலமாக எனது நடிப்புகளை ஒருபோதும் மதிக்க மாட்டார். படம் பார்த்தபின் அவர் என்னைக் கட்டிப்பிடித்து பாராட்டினார். நான் தொடர்ந்து நகைச்சுவை வேடங்களில் தட்டச்சு செய்தேன், OMK எனக்கு கணிசமான பாத்திரத்தை வழங்கும் முறையை உடைத்துவிட்டது. ”Video Player00:0000:001. “RD0lKeiiF4fSyp-z”0:28

நடிகை வாணி போஜன், “இது அணியில் உள்ள நம் அனைவருக்கும் ஒரு கனவு நனவாகும். இந்த படம் பார்த்தபின்னர் பிரிந்த ஒரு ஜோடி தட்டுப்பட்டதாக செய்தி கேட்டபோது நான் உணர்ச்சி வசப்பட்டேன். இத்தகைய தருணங்கள் விலைமதிப்பற்றவை, நான் அந்த உற்சாகத்தில் ஈடுபடுகிறேன்.

நடிகை ரித்திகா சிங் கூறுகையில், “அனைவருக்கும் அவர்களின் நேர்மையான மற்றும் நேர்மறையான விமர்சனங்களுக்கு நன்றி. எனது தொழில் வாழ்க்கையில் இது ஒரு முக்கியமான படம். இந்த திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக என்னை வைத்திருந்ததற்காக முழு அணிக்கும் நான் மிகவும் நன்றி கூறுகிறேன். ”

ஆக்சஸ் பிலிம் தொழிற்சாலையின் தயாரிப்பாளர் ஜி டில்லி பாபு கூறுகையில், “அஸ்வத்தும் முழு அணியும் ஒரு அற்புதமான வேலையைச் செய்துள்ளன. ஓ மை கடவுளே எங்கள் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு ஒரு கவுரவமாக மாறிவிட்டது, இதுபோன்ற வெற்றி என்னை மேலும் தூண்டி புதிய திறமைகளை ஊக்குவிக்க தூண்டுகிறது. தனித்துவமான உள்ளடக்கங்களுக்கு எங்கள் கதவுகள் எப்போதும் திறந்திருக்கும். ”

இந்த நிகழ்வில் மற்ற தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள், கலைஞர்கள் மற்றும் உதவி இயக்குநர்கள் வெற்றிக் கூட்டத்தின் போது தங்கள் நன்றிக் குறிப்பைப் பகிர்ந்து கொண்டனர்.