Latest Posts

குஞ்சுமோன் & ஷங்கர் உருவாக்கிய ‘ஜென்டில்மேன்’ – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக்!

28 வருசத்துக்கு முன்னாடி ரிலீஸாகி இன்னிக்கும் நினைவில் நிற்கும் ஜென்டில்மேன் - சில நினைவுகள் By கட்டிங் கண்ணையா தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி இயக்குநர்களில் ஒருவரா இன்னிக்கும் இருக்கும் டைரக்டர் ஷங்கர் இயக்கிய முதல்...

டேக் டைவர்ஷன்’ படத்தின் பர்ஸ்ட்லுக்கைப் பார்த்துப் பாராட்டிய பிரபலங்கள்!

சென்னை டு பாண்டிச்சேரி பயணத்தில் நடக்கும் கதையாக உருவாகி வரும் படம் 'டேக் டைவர்ஷன்' . இப்படத்தை இயக்குநர் சிவானி செந்தில் இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படத்திற்காக தேவா ஒரு கானா பாடலை பாடிக்...

ஜெய் பீம் நாயகன் சூர்யா விரைவில் அரசியலுக்கு வருகிறார்!

இன்றைக்கு பிறந்த தினம் கொண்டாடும் சூர்யா நடிக்கும் ஒரு பட டைட்டில் ஜெய் பீம் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதை ஒட்டி நம் கட்டிங் கண்ணையா அனுப்பி இருக்கும் ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட் ஜெய் ஹிந்துக்கு முன்பே...

பாடலாசிரியர் நா. முத்துக்குமார் பிறந்த நாளின்று!

பழக்கத்தினாலும்., மனதை விட்டு நீங்காத பல தமிழ் பாடல்கள் மூலமும் இன்றும் நம்மிடையே வாழும் கவிஞர் தம்பி நா. முத்துகுமார் பிறந்த தினம் இன்று (ஜூலை 12) இறந்துவிட்டவர்களுக்குப் பிறந்த நாள் கொண்டாடலாமா என்ற விவாதம் எப்போதும் நடைபெறுவதுண்டு. இதுகுறித்து ஒவ்வொருவருக்கும் ஒவ்வொரு கருத்து இருக்கும். ஆனால் வாழ்வாங்கு வாழ்ந்த பெரியோர்கள் இறந்துவிட்ட பிறகு அவர்கள் பிறந்த நாள், நினைவு நாள் இரண்டையும் அவர்கள் சமூகத்துக்கு ஆற்றிய பெரும் பங்களிப்பை அவர்களுடைய இன்றியமையாமையை அவர்கள் விட்டுச் சென்றதால் விளைந்த இழப்பை நினைவுகூர்ந்து பெருமைப்படுத்துவது தமிழ்ச் சமூகத்தின் மரபு.அப்படிப்பட்ட பெரியோர்களுக்கு இணையாக தமிழர்களால் குறிப்பாக சமூக வலைத்தளங்களில் இயங்கும் இளைஞர்களால் கொண்டாடப்படுகிறார் கவிஞர், பாடலாசிரியர், எழுத்தாளர் நா.முத்துக்குமார்.

திரைப்படங்களுக்குத் தேவைப்படும் அனைத்து வகையான பாடல்களையும் வெகு சிறப்பாக எழுதிவந்தார் முத்துக்குமார். நினைத்து நினைத்து ரசிக்க வைக்கும் காதல் பாடல்கள், புத்துணர்வூட்டும் நாயக அறிமுகப் பாடல்கள், ஆட்டம் போடவைக்கும் பாடல்கள், அதிநவீன நகர வாழ்க்கையைச் சித்தரிக்கும் பாடல்கள், கிராமியப் பாடல்கள், மனதை உருக்கும் சோகப் பாடல்கள், துவண்ட மனங்களுக்கு நம்பிக்கை ஊட்டும் தன்னம்பிக்கைப் பாடல்கள், கதைகளின் கருப்பொருளை ஒரே பாடலில் விளக்கத் தேவைப்படும் தீம் பாடல்கள் என அனைத்து வகையான பாடல்களிலும் முத்துக்குமார் எழுதிய சிறப்பான வெற்றிபெற்ற பாடல்களை வைத்து தனித் தனிப் பெரும் பட்டியல்களைத் தயாரிக்கலாம்.

1999 ஆம் ஆண்டு முதல் பல படங்களுக்கு பாடலாசிரியராக இருந்துள்ளார் நா. முத்துக்குமார். விஜய் நடிப்பில் வெளிவந்த மின்சார கண்ணா திரைப்படத்தில் இடம்பெற்ற “உன் பேர் சொல்ல ஆசைதான்” பாடல் நா. முத்துக்குமாருக்கு முதல் சூப்பர் ஹிட் பாடலாக அமைந்தது.அதன்பின் சலாம் குலாமு, எங்கள் வீட்டில் எல்லா நாளும் கார்த்திகை, தாவணியே என்ன மயக்குறியே போன்ற பாடல்கள் அந்த வருடத்தின் மக்கள் கொண்டாடும் பாடல்களாய் அமைந்தது. நா. முத்துக்குமார் இயற்றிய பாடல்களில் பல பாடல்கள் வாழ்க்கையின் எதார்த்தத்தை நமக்கு புரிய வைக்கும்படி அமைந்திருக்கும். எளிமையான வரிகளில் ஆழமான கருத்துக்களை உள்ளடக்கி அனைவரும் எளிதில் புரியும் வண்ணம் நா. முத்துக்குமாரின் வரிகள் அமைந்திருக்கும்.

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் வெளிவந்த 7ஜி ரெயின்போ காலனி திரைப்படத்தில் அனைத்து பாடல்களுமே நா. முத்துக்குமார் எழுதியிருப்பார். யுவன் சங்கர் ராஜாவின் இசையில் அமைந்த அனைத்து பாடல்களுமே 2004 ஆம் ஆண்டின் சூப்பர் ஹிட் பாடல்களாக அமைந்தது. அதிலிருந்து யுவன் சங்கர் ராஜா – நா. முத்துக்குமார் கூட்டணி ஒரு வெற்றிக் கூட்டணி ஆகவே ரசிகர்களால் பார்க்கப்பட்டது.

2006 ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த புதுப்பேட்டை திரைப்படத்தில் அமைந்த அனைத்து பாடல்களுமே நா. முத்துக்குமாரின் பொக்கிஷ ஆல்பமாக ரசிகர்களால் கொண்டாடப்பட்டு வருகிறது. குறிப்பாக அந்த ஆல்பத்தில் அமைந்த “ஒரு நாளில்” பாடல் வாழ்க்கையின் ஆழத்தை கேட்போருக்கு உணர்த்தும் வகையில் அமைந்திருக்கும்.

நா முத்துக்குமார் இரண்டு தேசிய விருதுகளை வாங்கியுள்ளார். தங்க மீன்கள் படத்தில் அமைந்த “ஆனந்த யாழை” பாடலுக்காகவும் சைவம் திரைப்படத்தில் அமைந்த “அழகே” பாடலுக்காகவும் தேசிய விருது பெற்றுள்ளார். அதுமட்டுமின்றி நான்கு முறை தமிழக அரசின் சிறந்த பாடலாசிரியருக்கான விருதை நா. முத்துக்குமார் வென்றுள்ளார். தூசிகை, பட்டாம்பூச்சி விற்பவன், நியூட்டனின் மூன்றாம் விதி, ஆனா ஆவன்னா போன்ற கவிதை புத்தகங்களையும் நா. முத்துக்குமார் இயற்றியுள்ளார். இதுமட்டுமின்றி கிரீடம், ஜெகதீஸ்வரன் படங்களுக்கு நா. முத்துக்குமார் வசனமும் எழுதியுள்ளார்.

பொதுவாழ்வில் ஒரு கவிஞராக, பாடலாசிரியராக, எழுத்தாளராக வியக்க வைக்கும் பல சாதனைகளை நிகழ்த்தியுள்ள நா.முத்துக்குமார் ஒரு நல்ல மனிதராகவும் இருந்தார். திரைத் துறைக்குள்ளும் வெளியேயும் அவரை உற்ற நண்பனாக பாசத்துக்குரிய சகோதரனாகக் கருதும் நூற்றுக்கணக்கானோர் இருந்தார்கள். இன்றுவரை அவர் இல்லாததை உணர்கிறார்கள். அவர்களில் நானும் ஒருவன்

Latest Posts

குஞ்சுமோன் & ஷங்கர் உருவாக்கிய ‘ஜென்டில்மேன்’ – கொஞ்சம் பிளாஷ் பேக்!

28 வருசத்துக்கு முன்னாடி ரிலீஸாகி இன்னிக்கும் நினைவில் நிற்கும் ஜென்டில்மேன் - சில நினைவுகள் By கட்டிங் கண்ணையா தமிழ் திரையுலகில் முன்னணி இயக்குநர்களில் ஒருவரா இன்னிக்கும் இருக்கும் டைரக்டர் ஷங்கர் இயக்கிய முதல்...

டேக் டைவர்ஷன்’ படத்தின் பர்ஸ்ட்லுக்கைப் பார்த்துப் பாராட்டிய பிரபலங்கள்!

சென்னை டு பாண்டிச்சேரி பயணத்தில் நடக்கும் கதையாக உருவாகி வரும் படம் 'டேக் டைவர்ஷன்' . இப்படத்தை இயக்குநர் சிவானி செந்தில் இயக்கியுள்ளார். இந்தப் படத்திற்காக தேவா ஒரு கானா பாடலை பாடிக்...

ஜெய் பீம் நாயகன் சூர்யா விரைவில் அரசியலுக்கு வருகிறார்!

இன்றைக்கு பிறந்த தினம் கொண்டாடும் சூர்யா நடிக்கும் ஒரு பட டைட்டில் ஜெய் பீம் என்று அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. இதை ஒட்டி நம் கட்டிங் கண்ணையா அனுப்பி இருக்கும் ஸ்பெஷல் ரிப்போர்ட் ஜெய் ஹிந்துக்கு முன்பே...

Don't Miss

பரத் & வாணி போஜன் நடிக்கும் புதிய படம்: ஆக்சஸ் ஃபிலிம் தயாரிக்கிறது!

தமிழ் சினிமாவில் தொடர்ந்து லாபம் தரக்கூடிய வெற்றி படங்களாவும், அதே நேரம் ரசிகர்களின் மனங்களை கவரும் தரமான படைப்பாகவும் தந்து வரும் தயாரிப்பாளர் G. டில்லிபாபுவின் Axess Film Factory நிறுவனம் தனது அடுத்த படத்தினை...

“Black Widow” படத்தின் புத்தம் புதிய ட்ரெய்லர் !

Scarlett Johansson நடிப்பில் மார்வல் தயாரிப்பில் உருவாகியிருக்கும் “Black Widow” படத்தின் புதிய ட்ரெய்லர் வெளியாகி, ரசிகர்களின் ஏகோபித்த பாராட்டுக்களை பெற்றுள்ளது. மார்வல் சூப்பர்ஹீரோ Natasha Ramanoff  கதாப்பாத்திரத்தின் முன்கதையை, அந்த கதாப்பாத்திரம் கடந்து...

திரைப்படச் சான்றிதழ் மேல்முறையீட்டு தீர்ப்பாயம் கலைப்பு!- தென்னிந்திய கலைஞர்கள் மெளனம்!

நம் நாட்டில் திரைப்படச் சான்றிதழ் மேல்முறையீட்டு தீர்ப்பாயம் இனி செயல்படாது என மத்திய சட்டம் மற்றும் நீதித்துறை அமைச்சகம் அறிவித்துள்ளது. இந்த முடிவுக்கு பாலிவுட் கலைஞர்கள் பலர் கண்டனம் தெரிவித்துள்ள நிலையில் தமிழ்...

“சொன்னபடி நாளை ‘கர்ணன்’ வெளியாகும்!”- கலைப்புலி தாணு அறிவிப்பு

மாரி செல்வராஜ் இயக்கத்தில் தனுஷ், லால், ராஜிஷா விஜயன், லட்சுமி ப்ரியா, யோகி பாபு, கெளரி கிஷன் உள்ளிட்ட பலர் நடிப்பில் உருவாகியுள்ள படம் 'கர்ணன்'. தாணு தயாரித்துள்ள இந்தப் படத்துக்கு ஒளிப்பதிவாளராக...

71 வயசு – இன்றும் நம்பர் 1 நாயகன் ரஜினிக்கு தாதா சாகிப் பால்கே விருது!

இந்திய திரை உலகினருக்கு மத்திய அரசால் வழங்கப்படும் மிக உயர்ந்த விருதான தாதா சாகிப் பால்கே, நம்முடைய சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிக்கு அறிவிக்கப்பட்டிருக்கிறது. தனக்குள் எரிந்துகொண்டிருந்த நடிப்பு என்ற தீயை ஆரம்பகாலப் படங்களில்...

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.