நேருக்கு நேர் ரிலீஸாகி 23 வருசமாச்சு!

நேருக்கு நேர் 1997ஆம் ஆண்டு வெளிவந்த நகைச்சுவை நிறைந்த அதிரடி படம். இப்படத்தை மணி ரத்னம் தயாரிப்பில் எழுதி இயக்கியவர் இயக்குனர் வசந்த். இப்படத்தில் விஜய், சூர்யா, சிம்ரன் மற்றும் கௌசல்யா ஆகியோர் முக்கிய வேடத்திலும், ரகுவரன், சாந்தி கிருஷ்ணா,பேபி ஜெனிபர், கரண், விவேக், மணிவண்ணன் மற்றும் பிரகாஷ் ராஜ் ஆகியோர் பொதுவான வேடத்திலும் நடிச்சாங்க. இசையை தேவாவும், ஒளிப்பதிவை கே வி ஆனந்தும் செய்துள்ளனர். இது தெலுங்கில் முக முகி என மொழி பெயர்க்கப்பட்டது. இந்த படம் 100 நாட்களுக்கு மேல் ஓடியது. இது கமர்சியல் வெற்றியாக அறிவித்ததோடு, 1997 ஆம் ஆண்டின் சூப்பர் ஹிட் படம் என்ற பெயரும் எடுத்துச்சு (தகவல் உதவி : கட்டிங் கண்ணையா)

ஆரம்பத்தில் வசந்த் தனது பிரிய நாயகனான ஆசை அஜீத் மற்றும் விஜய்யை முக்கிய வேடத்தில் நடிக்கக் கேட்டார். ஆனால், ஷூட்டிங் ஆரம்பிச்ச 18 நாட்களிலேயே கால்ஷீட் பிரச்சனையின் காரணமாக அஜீத் தன்னை விலக்கிக் கொண்டார்.

சுவாதியும் இதில் நடித்திருந்தார். பிரபு தேவாவை அஜீத்துக்கு பதிலாக நடிக்க வைக்கலாம் என்ற எண்ணம் இருந்தது. , . பின்னர் வசந்த் நடிகர் சிவகுமாரின் மகன் சூர்யாவை அணுகினார். வசந்த் இதற்கு முன்னர் 1995ல் தனது முந்தைய படமான ஆசையில் நடிக்க வைக்க முயன்றார். சூர்யா தன் தந்தையின் வற்புறுத்தலால் நடிக்க ஒப்புக்கொண்டார். படத்தின் டெஸ்ட் ஷூட்டிங்கின்போது, ஒளிப்பதிவாளர் கே வி ஆனந்த் அவரது அணி கவலைப்படுவது தெரியவந்தது, காரணம், விஜய்யின் எதிரில் சூர்யா எப்படி நிற்கப்போகிறார் என்பதையும், அவர்கள் அவரை இரண்டு அங்குல சப்பல் அணியச் செய்து டெஸ்ட் எல்லாம் எடுத்தாங்க.

கொல்கத்தாவில் படப்பிடிப்பு நடந்தபோது,சூர்யா முதல் நான்கு நாட்கள் கேமராவின் முன்பு நிற்பதற்கு சங்கடமாக இருக்கிறது என்றும்,தனக்கு இப்படம் வேண்டாம் என்றும் யூனிட்டாரிடம் சொன்னாராம்.

சிம்ரன் நடித்த முதல் தமிழ் படம் இதுவே. ஒன்ஸ் மோர் மற்றும் வி ஐ பி ஆகிய படங்கள் வெளிவந்திருந்தாலும், இயக்குனர் வசந்த் தேரே மேரே சப்னேயில் சிம்ரனின் தோற்றத்தால் ஈர்க்கப்பட்டு இப்படத்திற்கு அவரை தேர்ந்தெடுத்தார். கௌசல்யாவை, காலமெல்லாம் காதல் வாழ்க என்ற படத்தில் அறிமுகமானது தெரியாமலேயே அவரது படத்தை ஒரு நகை கடையில் பார்த்ததால் இப்படத்தில் நடிக்க வைத்தார்.(கட்டிங் கண்ணையா)

இதற்காக கொல்கத்தா போன இடத்தில் கூட்டத்தில் படம் பிடிக்க பெப்சி ஒத்துழைக்க மறுத்ததால்,எங்கெங்கே என்ற படலை படம்பிடிப்பதற்கு மிகவும் சிரமமாக இருந்தது என்று வசந்த் கூறியுள்ளார். படப்பிடிப்பு முக்கியமாக திருவனந்தபுரம் மற்றும் கொச்சியில் நடந்தது. சில சிறுபான்மை பகுதிகள் சென்னையில் படமாக்கப்பட்டன.

இந்த படம் 1997 ஆம் ஆண்டிற்கான இரண்டு தமிழ்நாடு மாநில திரைப்பட விருதுகளை வென்றது.குழந்தை நடிகரான ஜெனிபர் ’சிறந்த குழந்தை நட்சத்திர விருது ‘ பெற்றார். “மனம் விரும்புதே” என்ற பாடலை பாடியதற்கு ஹரணி சிறந்த பின்னணி பாடகி என்ற விருதைப்பெற்றார்.

விமர்சகர்களிடமிருந்து நேர்மையான விமர்சனத்தைப் பெற்றது