சாமி ஸ்கொயரில் த்ரிஷா இல்லை: அப்படின்னா பதிலுக்கு யார்?

சாமி ஸ்கொயர் படத்தில் த்ரிஷா விலகியதையடுத்து அந்தக் கதாபாத்திரத்தில் வேறு நடிகையை நடிக்கவைக்கும் முயற்சிகள் நடந்துவருகின்றன.

ஹரி இயக்கத்தில் விக்ரம்-த்ரிஷா ஜோடியாக நடித்து 2003இல் வெளியான படம் சாமி. ரசிகர்களிடையே நல்ல வரவேற்பு பெற்ற இப்படத்தின் இரண்டாம் பாகமான சாமி ஸ்கொயரின் படப்பிடிப்பு நடைபெற்றுவருகிறது. இதில் விக்ரமுக்கு ஜோடியாக த்ரிஷா, கீர்த்தி சுரேஷ் ஆகிய இருவரும் நடிக்க ஒப்பந்தமாகினர். ஆனால் படத்திலிருந்து த்ரிஷா வெளியேறுவதாகத் தகவல்கள் வெளியாகின.

சமீபத்தில் திருநெல்வேலியில் நடைபெற்ற படப்பிடிப்பின் போது பத்திரிகையாளர்களைச் சந்தித்த இயக்குநர் ஹரி, “இதுல கீர்த்தி சுரேஷ், த்ரிஷா இவங்க ரெண்டு பேரும் ஹீரோயினா நடிக்கிறாங்க. மொத்தம் 5 சாங், 4 பைட், 2 சேசிங் படத்துல இருக்குது. தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைக்கிறார். மத்தபடி இந்தப் படத்தை பத்தி அதிகம் சொல்ல முடியாது” என்று கூறினார். இதன் மூலம் த்ரிஷா இப்படத்தில் இருப்பதை உறுதிசெய்தார்.

ஆனால், த்ரிஷா இதை மறுக்கிறார். இதுதொடர்பாக த்ரிஷாவின் தாயார் உமா கிருஷ்ணனை தொடர்பு கொண்டு நாம் கேட்டபோது, “அந்த படத்திலிருந்து தான் விலகுவதாக த்ரிஷாவே அறிவித்துவிட்டார். அந்தப் படம் தொடர்பாக இனி எந்தக் கருத்தையும் தெரிவிக்க விரும்பவில்லை” என்று கூறினார்.

இதனையடுத்து த்ரிஷா மீது நடிகர் சங்கத்தில் படக் குழுவினர் புகார் அளித்துள்ளனர். த்ரிஷாவும் அதற்குப் பதில் அனுப்பியுள்ளார்.இதனிடையே  வேறு நாயகியை வைத்து படப்பிடிப்பை நடத்தலாமா என்றும் படக் குழு ஆலோசித்துவருவதாகத் தகவல் வருகிறது..