நடிகை அஞ்சலி நடிப்பில் “பூச்சாண்டி” ரெடியாகிக் கொண்டிருக்கிறது!

படத்திற்கு படம் வித்தியாசமான கதாப்பாத்திரங்கள் செய்து நடிப்பில் முழுதாக தன்னை மாற்றி, எல்லோரையும் ஆச்சர்யப்படுத்தி, உலகளவில் ரசிகர்களை ஈர்த்து வருகிறார் நடிகை அஞ்சலி. அவரது நடிப்பில் அடுத்து வெளிவரவுள்ள “பூச்சாண்டி” திரைப்படமும் அவரது புகழுக்கு மேலும் ஒரு மணிமகுடமாக திகழும் என உறுதியாக தெரிகிறது. The Soldiers Factory நிறுவனத்தின் சார்பில் K S சினீஷ் தயாரிக்க, கிருஷ்ணன் ஜெயராஜ் இப்படத்தினை எழுதி இயக்குகிறார். இப்படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் இப்படம் கண்டிப்பாகப் குழந்தைகள் கொண்டாடும் அட்டகாசமான கமர்ஷியல் படமாக இருக்கும் என்பதை ஆருடம் சொல்வதாக அமைந்திருக்கிறது.

படம் குறித்து இயக்குநர் கிருஷ்ணன் ஜெயராஜ் கூறியது இதோ….

“பூச்சாண்டி” படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக்கிற்கு கிடைத்திருக்கும் அபார வரவேற்பு, மனதிற்கு பெரும் சந்தோஷத்தை தந்திருக்கிறது. இப்படம் முழுக்க முழுக்க குழந்தைகளை மையமாக கொண்டு, வேடிக்கைகள் நிறைந்த பொழுதுபோக்கு திரைப்படமாக உருவாகி உள்ளது. இப்படத்தில் அஞ்சலி தனது அற்புதமான நடிப்பால், படத்திற்கு பெரும் பலம் சேர்த்திருக்கிறார். படத்தின் வெளியீட்டுக்கு பிறகு அஞ்சலி கண்டிப்பாக குழந்தைகள் விரும்பும் நாயகியாக மாறிவிடுவார்.

அஞ்சலியும், யோகிபாபுவும் பேயாக நடித்துள்ள பகுதிகளை, குழந்தைகள் 100 சதவீதம் வயிறு வலிக்க சிரித்து மகிழ்ந்து கொண்டாடுவார்கள். மேலும் விஜய் டீவி புகழ் ராமர் ஒரு முக்கிய பாத்திரத்தில் வந்து, படத்தின் காமெடிக்கு மேலும் வலு சேர்த்துள்ளார். படத்தின் 95 % படப்பிடிப்பு முடிக்கப்பட்டுவிட்டது. மீதமிருக்கும் காட்சிகளும் விரைவில் முடிக்கப்பட்டு விடும். விரைவில் டிரெய்லர் மற்றும் இசை வெளியீடு பற்றிய அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியிடப்படும். “பூச்சாண்டி” திரைப்படம் உலகம் முழுதும் திரையரங்குகளில் வெளியிடப்படும்.

படத்தின் தொழில் நுட்ப கலைஞர்கள் விபரம்

இயக்கம் – கிருஷ்ணன் ஜெயராஜ்

இசை – விஷால் சந்திரசேகர்

ஒளிப்பதிவு – ஆர்வி & மருத நாயகம்

படப்பிடிப்பு – TS சுரேஷ்

கலை இயக்கம் – சக்தி வெங்கட் ராஜ்

பாடல்கள் – கு. கார்த்திக், காதல் வேந்தன்

நடன அமைப்பு – ஷெரீஃப் , நந்தா

சண்டைப்பயிற்சி – சில்வா

உடைகள் – சண்முகபிரியா தினேஷ்

புரடக்‌ஷன் எக்ஸிக்யூட்டிவ் – T. முருகேஷன்

ஒலிக்கலவை – M சரத்குமார்

விஷுவல் எபெக்ட்ஸ் – DTM லவன் &குசன்

மேக்கப் – ராஜு

ஸ்டில்ஸ் – ராஜா

புரடக்‌ஷன் டீம் – கோபிநாத் & வினு

டிசைன்ஸ் – NT ப்ரதூல்

எக்ஸிக்யூட்டுவ் புரடியூசர் – T. ஏழுமலையான்