ஸ்பைடர் மேன்: அகிராஸ் தி ஸ்பைடர்-வெர்ஸ் ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியாகிறது !!

இந்தியாவில் உள்ள அனைத்து ஸ்பைடர் மேன் ரசிகர்களுக்கும் சோனி பிக்சர்ஸ் எண்டர்டெயின்மென்ட் இந்தியா ஒரு ஆச்சரியத்தை அறிவித்துள்ளது! ஸ்பைடர் மேன்: அகிராஸ் தி ஸ்பைடர்-வெர்ஸ் 1 ஜூன் 2023 அன்று, அமெரிக்காவில் வெளியிடுவதற்கு ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியிடப்படும்!*

இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் ஷுப்மான் கில் குரல் கொடுத்த பவித்ர் பிரபாகரின் இறுதி டிரெய்லர் இன்று வெளியிடப்படுகிறது.

ஸ்பைடர் மேன்: ஸ்பைடர் வசனம் முழுவதும் படத்தின் டிரெய்லர் வெளிவந்ததில் இருந்து இந்திய ரசிகர்களை மிகவும் உற்சாகத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது. சமீபத்தில், படத்தின் இந்தி மற்றும் பஞ்சாபி பதிப்புகளுக்கு இந்திய ஸ்பைடர் மேன், பவித்ர் பிரபாகரின் குரலை பிரபல கிரிக்கெட் வீரர் ஷுப்மான் கில் வழங்குவார் என்று தயாரிப்பாளர்கள் அறிவித்தனர், மேலும் இந்த அறிவிப்பு பார்வையாளர்களின் உற்சாகத்தை உச்சத்திற்கு கொண்டு சென்றது. ரசிகர்களின் ஆர்வத்தின் காரணமாக, படத்தை உலகம் முழுவதும் வெளியிடுவதற்கு ஒரு நாள் முன்னதாக, ஜூன் 1, 2023 அன்று வெளியிட தயாரிப்பாளர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர்.

இந்த உற்சாகமான வளர்ச்சியைப் பற்றி பேசிய ஷோனி பஞ்சிகரன் – பொது மேலாளர் மற்றும் சோனி பிக்சர்ஸ் ரிலீசிங் இன்டர்நேஷனல் (SPRI) இன் இந்தியாவின் தலைவர், “ஸ்பைடர் மேன்: ஸ்பைடர் வசனம் முழுவதும் இந்திய ரசிகர்கள் காட்டும் ஆர்வமும் உற்சாகமும் அபரிமிதமானது. எங்களின் சந்தையில் முன்னோடியில்லாத தேவையை பூர்த்தி செய்வதற்காக, படத்தை ஒரு நாள் முன்னதாக வெளியிடவும், மீண்டும் 10 மொழிகளில் மீண்டும் வெளியிடவும் முடிவு செய்துள்ளோம்.

பல ஆண்டுகளாக, ஸ்பைடர் மேன் ஒவ்வொரு தலைமுறையிலும் மிகவும் பிரபலமான மற்றும் மிகவும் விரும்பப்படும் சூப்பர் ஹீரோக்களில் ஒருவர். ஸ்பைடர் மேன்: இன்டூ தி ஸ்பைடர்-வெர்ஸின் மகத்தான வெற்றிக்குப் பிறகு, ஸ்பைடர் வசனத்தின் புதிய பரிமாணங்களில் மீண்டும் மூழ்குவதற்கு வெகுஜனங்கள் காத்திருக்க முடியாது.

மற்றொரு மைல்கல்லை அமைத்து, Sony Pictures Entertainment India ‘Spider-Man: Across the Spider-Verse’ ஆங்கிலம், இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, கன்னடம், மலையாளம், குஜராத்தி, மராத்தி, பஞ்சாபி மற்றும் பெங்காலி ஆகிய மொழிகளில் 1 ஜூன் 2023 அன்று திரையரங்குகளில் மட்டுமே வெளியிடுகிறது.