மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி கிளாப் அடித்து துவங்கி வைத்த நிதின், ராஷ்மிகா மந்தனாவின் புதுப்படம்!

மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி கிளாப்ஸ், நிதின், ராஷ்மிகா மந்தனா, வெங்கி குடுமுலா, மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் #VNRTrio பிரமாண்டமாக தொடங்கப்பட்டது

வெற்றிகரமான கூட்டணிகளின் திரைப்படங்களில் எப்போதும் ஒரு மிகுந்த எதிர்பார்ப்பு இருக்கும். பெரிய நட்சத்திரங்கள் உள்ள படங்கள் என்றால் அதன் கிராஸ் பன்மடங்கு அதிகரிக்கும். #VNRTtrio- வெங்கி குடுமுலா, நிதின் மற்றும் ராஷ்மிகா மந்தனா ஆகியோர் தங்கள் முந்தைய படமான பீஷ்மாவை விட ஒரு பெரிய படைப்பு ஒன்றை வழங்க மீண்டும் இணைந்துள்ளனர். மேலும், இப்படத்தை முன்னணி தயாரிப்பு நிறுவனமான மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ் மிகப்பெரிய அளவில் தயாரிக்கவுள்ளது.

 

நகைச்சுவை கலந்த வேடிக்கையான அறிவிப்பு வீடியோ ஒன்று மூலம் தயாரிப்பாளர்கள் இதற்கான எதிர்பார்ப்பை உருவாக்கினர், அதன் மூலம் இந்த படம் மிகவும் பொழுதுபோக்கு மற்றும் சாகசமாக இருக்கும் என்று படக்குழுவினர் உறுதியளித்தனர். இந்த கூட்டணியில் உருவாக உள்ள படைப்பு இன்று பிரமாண்டமாக தொடங்கப்பட்டுள்ளது, வேறு யாரும் இல்லை, மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி தான் இதற்கு தலைமை விருந்தினராக கலந்து கொள்கிறார்.

முகூர்த்த காட்சிக்கு மெகாஸ்டார் சிரஞ்சீவி கிளாப் போர்டு அடிக்க, இயக்குனர் பாபி கேமராவை சுவிட்ச் ஆன் செய்தார். கோபிசந்த் மலினேனி முதல் காட்சியை இயக்கியுள்ளார். ஹனு ராகவபுடி மற்றும் புச்சிபாபு சனா ஆகியோர் ஸ்கிரிப்டை தயாரிப்பாளர்களிடம் ஒப்படைத்தனர்.

நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர் ஆகியோர் இந்த படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் ஆகும், முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நட்சத்திர நடிகர்கள் மற்றும் டெக்னிக்கல் விஷயங்களை கவனித்துக்கொள்ள சிறந்த தொழில்நுட்ப வல்லுநர்கள். நடா கிரீட்டி ராஜேந்திர பிரசாத் மற்றும் வெண்ணெலா கிஷோர் படத்தின் பாகமாக நடிக்கவுள்ளனர்.

ஜிவி பிரகாஷ் குமார் இசையமைக்க, சாய் ஸ்ரீராம் ஒளிப்பதிவு செய்கிறார். பிரவின் புடி படத்தொகுப்பாளராகவும், ராம் குமார் கலை இயக்குநராகவும் பணியாற்றுகின்றனர். படத்தின் மற்ற விவரங்கள் வரிசையாக பின்னர் அறிவிக்கப்படும்.

நடிகர்கள்: நிதின், ராஷ்மிகா மந்தனா, ராஜேந்திர பிரசாத், வெண்ணெலா கிஷோர் மற்றும் பலர்

தொழில்நுட்பக் குழு:

எழுத்தாளர், இயக்குனர்: வெங்கி குடுமுலா
தயாரிப்பு : மைத்ரி மூவி மேக்கர்ஸ்
தயாரிப்பாளர்கள்: நவீன் யெர்னேனி மற்றும் ஒய் ரவிசங்கர்
CEO: செர்ரி
இசை : ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார்
ஒளிப்பதிவு : சாய் ஸ்ரீராம்
கலை இயக்குனர்: ராம் குமார்
நிர்வாக தயாரிப்பாளர்: ஹரி தும்மலா
வரி தயாரிப்பாளர்: கிரண் பல்லாபள்ளி
விளம்பர வடிவமைப்பாளர்: கோபி பிரசன்னா
PRO: வம்சி-சேகர்