இசையமைப்பாளர் பரணி இயக்கியுள்ள “ ஒண்டிக்கட்ட “ – 20ம் தேதி ரிலீஸ்

0
250

பிரண்ட்ஸ் சினி மீடியா என்ற பட நிறுவனம் சார்பாக மேகலா.ஆர்.தர்மராஜ், ஷோபா. கே.கே.சுரேந்திரன், சுமித்ரா பரணி ஆகியோர் இனணந்து தயாரிக்கும் படத்திற்கு “ ஒண்டிக்கட்ட “ என்று பெயரிட்டுள்ளனர். தெனாவட்டு, குரங்கு கைல பூ மாலே, எங்களுக்கு வேறு எங்கும் கிளைகள் கிடையாது போன்ற படங்களில் காரக்டர் ரோல்களில் நடித்த விக்ரம் ஜெகதீஷ் இந்த படத்தில் நாயகனாக நடிக்கிறார். கதாநாயகியாக நேகா நடிக்கிறார். இவர் உச்சத்துல சிவா, தண்ணில கண்டம் போன்ற படங்களில் நாயகியாக நடித்தவர். மற்றும் தர்மராஜ், கலைராணி, சாமிநாதன், முல்லை, கோதண்டம், சென்ராயன், மதுமிதா, ஹலோ கந்தசாமி ஆகியோர் நடிக்கிறார்கள்.      

                                                                                                               

ஒளிப்பதிவு   – ஆலிவர் டெனி / இசை   –  பரணி / பாடல்கள்   –  கபிலன், பரணி, தர்மா / எடிட்டிங்  –  விதுஜீவா / நடனம்  –  சிவசங்கர், தினா, ராதிகா                           ஸ்டன்ட்   –  குபேந்திரன் /  கலை   –  ராம்  /  தயாரிப்பு மேற்பார்வை  – பாண்டியன்

தயாரிப்பு  –  மேகலா.ஆர்.தர்மராஜ், ஷோபா.கே.கே.சுரேந்திரன், சுமித்ரா பரணி                                                                       

எழுதி இயக்கி இருப்பவர் இசையமைப்பாளர் பரணி.    

படம் உலகம் முழுவதும் வருகிற 20 ம் தேதி வெளியாகிறது.