Wednesday, October 21, 2020

தமிழ்த் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்கத்திற்கான தேர்தல் எப்போ? யார்? எப்படி போட்டி?

தமிழ் திரைப்பட தயாரிப்பாளர் சங்க நிர்வாகிகளின் பதவிக் காலம் கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் மாதம் முடிவடைந்து விட்டது. இதையடுத்து முடங்கி கிடந்த பணிகளை மேற்கொள்ள மாவட்ட பதிவாளராக சேகர் என்பவரை சங்கத்தின் தனி...

Latest Posts

தனது பாடலுக்கு கவர் ட்ராக் உருவாக்கியவர்களை பாராட்டிய பிரபல பாடகி சுசீலா!

கனடா வாழ் தமிழ் கலைஞர்கள் மத்தியில் நன்கு பிரபலமானவர் பாடகர் மின்னல் செந்தில்குமரன். சமூகநல மற்றும் விலங்குகள் நல ஆர்வலராகவும் இருப்பவர். 'மின்னல் இசைக்குழு' என்கிற பெயரில் பல இசை நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி...

பாபி சிம்ஹா – விக்ரம் ராஜேஷ்வர் இணையும் கேங்க்ஸ்டர் பட அறிவிப்பு!

தமிழ் சினிமாவில்  தனித்துவமான கதாபாத்திரங்களைத் தேர்வு செய்து நடிப்பவர்கள் சிலர்தான். அதில் பாபி சிம்ஹாவும் ஒருவர். தனக்கான கதாபாத்திரம் எதுவாக இருந்தாலும்  அதில் தன் நடிப்புத் திறமையால் முத்திரை பதிப்பவர். தமிழ், தெலுங்கு என...

புத்தம் புது காலை…தாங்க முடியலடா சாமி…- நட்டி நடராஜ் காட்டம்!

‘அமேஸான் பிரைம் வீடியோ’ என்னும் ஓடிடி தளத்தில் கடந்த 16-ம் தேதி வெளியான ‘புத்தம் புதுக் காலை’ என்னும் அந்தாலஜி திரைப்படம் பல்வேறு கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றுள்ளது. தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இயக்குநர்களாக தற்போது...

விலகிபுட்டார் விஜய்சேதுபதி!

கடந்த ஒரு வாரத்துக்கும் மேலாக கோலிவுட்டில் சர்ச்சையை கிளப்பி வந்த முத்தையா முரளிதரன் பயோபிக்கான '800' படத்திலிருந்து விலகியுள்ளார் விஜய் சேதுபதி. இலங்கைவாசி முத்தையா முரளிதரன் பயோபிக்கில் விஜய் சேதுபதி நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். 800...

ஓ மை கடவுளே – விமர்சனம்!

டைவோர்ஸ் எனப்படும் விவாகரத்து — இன்று சர்வ சாதாரணமாக சகல தரப்பினரும் சொல்லும் ஒரு வார்த்தையாக, விஷயமாக ஆகி விட்டது. நம் தமிழ்நாட்டைப் பொறுத்த வரையில் 1960 களில் ஜஸ்ட் 0.002% ஆக இருந்த டைவோர்ஸ் அப்ளிகேசன், 1980- ல் 0.03% ஆகி ,1990 -ல் 0.1% ஆகி, 2007 -ல் 1% ஆகி, 2017ல் 7% ஆனது 2019ல் அதனிலிருந்து புள்ளி 4% அதிகரித்துள்ளது..

இச்சூழலில் குடும்ப உறவுகளை பெருமைப்படுத்தி கதை சொல்லி வந்த வெள்ளித் திரை இப்போது ட்ராக் மாறி போய் கொண்டிருக்கிறது. கூடவே வீட்டு மெம்பர்களில் ஒன்றாகி விட்ட வெள்ளித் திரை என்னும் டி வி- சேனல்கள் இந்த டைவோர்ஸ் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கச் செய்துக் கொண்டிருக்கிறது.

இப்படியாப்பட்ட காலக் கட்டத்தில் நட்பு, காதல், கல்யாணம், குடும்பம் மற்றும் கடவுள் என்பது போன்ற வாழ்வியல் சமாச்சாரங்களைக் கொண்டு ‘ஓ மை கடவுளே’ என்ற பெயரில் 2K ஜெனரேசனுக்காகவே வழங்கி அசத்தி இருக்கிறார்கள்,

.பால்யகாலம் தொட்டு அஷோக்செல்வன் ரித்திகா சிங் ஜஸ்ட் ப்ரண்ட்-டாக இருக்கிறார்கள் ஒருநாள் அந்த ஃப்ரண்டிடம் ’நீ என்னை மேரேஜ் பண்ணிகறையா? என்று கேட்க அஷோக்கும் சில விநாடிகள் கூட யோசிக்காமல் சரி என்கிறார். ஆனால் கல்யாணம் ஆன பிறகு லைப் எதிர்பார்த்தது போல அமையவில்லை. ஃப்ரண்டாக் தொட்டு, பழகிய ரித்திகாவை ரொமான்ஸாக லுக் கூட விட முடியாமல் அவஸ்தைப் படும் சூழலில் தன் பள்ளியின் இன்னொரு தோழியைக் கண்டு மனம் மலர்கிறான். இது பிடிக்காத ரித்திகா அஷோக்-கைக் கண்டிக்க சர்ச்சை முற்றி டைவோர்ஸ் செய்ய முடிவெடுக்கின்றனர். அச்சூழலில் திடீரென கடவுளைச் சந்திக்கும் வாய்ப்பு அசோக் செல்வனுக் குக் கிடைக்கிறது. தனக்கு ஏன் டைவோர்ஸ் தேவை என்று விவரிக்கும் அவருக்கு, இந்த மேரேஜ் முடிவையே மாற்றிக் கொள்ள ஒரு வாய்ப்பு (டிக்கெட்) தருகின்றார் கடவுளாகப்பட்ட விஜய் சேதுபதி. அதன் விளைவு என்ன என்பதுதான் கதை..

இந்த 2k யைச் சேர்ந்த மிடில் கிளாஸ் பேமிலியின் பின்னணியில் நட்பு, காதல், வாழ்க்கை, ஆசா பாசம், சபலம், யதார்த்தம் என ஒரு காக்டெயில் ட்ரீட் -டாக கொடுத்திருக்கிறார் இயக்குநர் அஸ்வத். கேஷூவலான வசனங்கள், ஊபர் ட்ரைவருடனான பய்ணம் உள்ளிட்ட ஒவ்வொரு காட்சிகளுக்குமான தொடர்பு என கடவுள் போடும் முடிச்சை ரொம்ப புத்திசாலித்தனமாக காட்டி அப்ளாச் வாங்குகிறார்.

நாயகன் அஷோக்செல்வன் நடிப்பில் பாஸ்மார்க் வாங்குகிறார். தக்கனூண்டு வயசிலிருந்து ஒட்டி, உறவாடிய ஒரு ஜீவன் ஒரு பெண் என்று கூட நினைக்காமல் பழகி விட்டு மனைவியாகி விட்ட அவளுக்கு முத்தம் கொடுக்கக் கூட தடுமாறும் அர்ஜுன் ரோலில் நடித்திருக்கும் அசோக் செல்வன் இன்னும் கொஞ்சம் ஹோம் ஒர்க் செய்திருக்கிருக்கலாம்.

ரித்திகா சிங் – கொஞ்சம் வசதியான் வீட்டு பெண்ணாக வளர்ந்து யாரோ முகம் தெரியாதவனை கல்யாணம் செய்ய தயங்கி பால்ய சிநேகிதனையே கணவனா வந்த நிலையில் ஏக்கப் பார்வையுடன்,‘எதையும் ஃபோர்ஸ் பண்ண வேண்டாம். அதுவா நடக்கும் போது பார்த்துக்கலாம்’ அப்படீன்ன்னு சொல்லும் போதே உயர்ந்து விடுகிறார்.

வாணி போஜன் தனி ஸ்கோர் செய்திருக்கிறார். இதுதான் முதல் படமாம். இனி அடிக்கடி இவரை சந்திக்க வாய்ப்பு கிடைக்கும் ஷா ரா & கடவுள் விஜய் சேதுபதி மற்றும் ரமேஷ் திலக் ஆகியோர் இயல்பான நடிப்பை வழங்கி படத்தை ஒன்றிப் பார்க்க உதவுகிறார்கள்

லியோன் ஜேம்ஸ் பின்னணி இசை அளவுக்கு பாடல்களுக்கு மெனக்கெடவில்லை. ஆனாலும் விது அய்யண்ணா ஒளிப்பதிவால் கடவுளை தாண்டி கவனம் போகவில்லை..

ஓட்டலுக்கு சாப்பிட போனால் தனக்கு என்ன தேவை என்பதை விட எதை அதிகம் பேர் கேட்டு விரும்பி சாப்பிடுகிறார்கள் என்று கண்டறியும் மன்சை மையமாக வைத்து புதுசான தினுசில் திரைக் கதையை கொண்டு போயிருக்கிறார் டைரக்டர். இவரின் முதல் படம் இன்னும் ரிலீஸாக நிலையில் இரண்டாவது படம் பண்ணச் சான்ஸ் கிடைத்து அதன் இரண்டாம் பாதியில் அப்ளாஸ் வாங்கும் விதத்தில் படம் கொடுத்திருப்பதைப் பாராட்டியே ஆக வேண்டும்..

மொத்தத்தில் கத்தியின்றி, ரத்தமின்றி கலப்படமற்ற அன்பை மட்டுமே அப்பட்டமாக சொல்லி இருக்கும் படமிது

Latest Posts

தனது பாடலுக்கு கவர் ட்ராக் உருவாக்கியவர்களை பாராட்டிய பிரபல பாடகி சுசீலா!

கனடா வாழ் தமிழ் கலைஞர்கள் மத்தியில் நன்கு பிரபலமானவர் பாடகர் மின்னல் செந்தில்குமரன். சமூகநல மற்றும் விலங்குகள் நல ஆர்வலராகவும் இருப்பவர். 'மின்னல் இசைக்குழு' என்கிற பெயரில் பல இசை நிகழ்ச்சிகளை நடத்தி...

பாபி சிம்ஹா – விக்ரம் ராஜேஷ்வர் இணையும் கேங்க்ஸ்டர் பட அறிவிப்பு!

தமிழ் சினிமாவில்  தனித்துவமான கதாபாத்திரங்களைத் தேர்வு செய்து நடிப்பவர்கள் சிலர்தான். அதில் பாபி சிம்ஹாவும் ஒருவர். தனக்கான கதாபாத்திரம் எதுவாக இருந்தாலும்  அதில் தன் நடிப்புத் திறமையால் முத்திரை பதிப்பவர். தமிழ், தெலுங்கு என...

புத்தம் புது காலை…தாங்க முடியலடா சாமி…- நட்டி நடராஜ் காட்டம்!

‘அமேஸான் பிரைம் வீடியோ’ என்னும் ஓடிடி தளத்தில் கடந்த 16-ம் தேதி வெளியான ‘புத்தம் புதுக் காலை’ என்னும் அந்தாலஜி திரைப்படம் பல்வேறு கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றுள்ளது. தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி இயக்குநர்களாக தற்போது...

விலகிபுட்டார் விஜய்சேதுபதி!

கடந்த ஒரு வாரத்துக்கும் மேலாக கோலிவுட்டில் சர்ச்சையை கிளப்பி வந்த முத்தையா முரளிதரன் பயோபிக்கான '800' படத்திலிருந்து விலகியுள்ளார் விஜய் சேதுபதி. இலங்கைவாசி முத்தையா முரளிதரன் பயோபிக்கில் விஜய் சேதுபதி நடிக்க ஒப்பந்தமாகியுள்ளார். 800...

Don't Miss

திரையரங்குகள் திறக்க வழிகாட்டு நெறிமுறைகள்!

அக்டோபர் 15 முதல் திரையரங்குகளைத் திறக்க மத்திய அரசு அனுமதித்துள்ள நிலையில் அதற்கான வழிகாட்டு நெறிமுறைகள் வெளியிடப்பட்டுள்ளன. கொரோனா வைரஸ் தொற்று பாதிப்பு காரணமாக இந்தியா...

புத்தம் புதுக் காலை – டிரைலர்!

https://www.youtube.com/watch?v=AkqwSYwtbTI&feature=youtu.be

அமலா 30 வருஷங்களுக்கு பிறகு தமிழ் படத்தில் நடிக்கிறாஹ!

கொரோனாவால் முடங்கியிருந்த தமிழ் சினிமா மீண்டும் செயல்படத் துவங்கி யிருக்கும் இந்தச் சூழலில் தமிழ்ச் சினிமா ரசிகர்களிடத்தில் நீங்காத இடத்தைப் பிடித்திருக்கும் நடிகை அமலா 30 வருடங்களுக்குப் பிறகு மீண்டும்...

நடிகர் விஜய் சேதுபதி கதை, திரைக்கதை, வசனத்தில் நடிக்கும் விமல்!

விமலின் நடிப்பில் தயாராகி வெளியாக காத்திருக்கும் படங்களின் எண்ணிக்கை நீண்டு கொண்டே செல்கிறது. இயக்குநர் சற்குணத்தின் இயக்கத்தில் 'எங்க பாட்டன் சொத்து',  இயக்குநர் மாதேஷ் இயக்கத்தில்...

காந்தக் கண்ணழகி ‘சில்க் ஸ்மிதா’ வாழ்க்கை- படமாகிறது!

1980-களிலும், 1990-களிலும் தென்னிந்திய திரைப்பட துறையில்… இயக்குநர்களாலும், தயாரிப்பாளர்களாலும், நடிகர்களாலும் தவிர்க்க முடியாத  கவர்ச்சி நடிகையாக இருந்தவர் மறைந்த நடிகை சில்க் ஸ்மிதா. அவருக்கு முன்னால்...

Stay in touch

To be updated with all the latest news, offers and special announcements.